देश-विदेश

मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचे दिल्लीत आगमन :मुख्यमंत्र्यांचा दोन दिवसांचा दिल्ली दौरा

मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचे दिल्लीत आगमन

मुख्यमंत्र्यांचा दोन दिवसांचा दिल्ली दौरा

    नवी दिल्ली,(विशेष प्रतिनिधी उदय नरे)  मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे दोन दिवसांच्या शासकीय भेटीवर असून आज त्यांचे येथील इंदिरा गांधी आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर आगमन झाले.

     आगमनानंतर माध्यमांशी बोलताना मुख्यमंत्री श्री. शिंदे म्हणाले की, आज पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या अध्यक्षतेखाली आयोजित करण्यात आलेल्या 'आजादी का अमृतमहोत्सव' राष्ट्रीय समितीच्या  तिसऱ्या बैठकीत सहभागी होणार आहेत. तसेच, उद्या रविवार (दि.७) रोजी आयोजित नीती आयोगाच्या नियामक परिषदेच्या ७ व्या बैठकीत सहभागी होणार आहेत.

     भंडारा व गोंदिया येथील महिला अत्याचार प्रकरणी पोलीस कसून तपास करीत आहेत. पिडीत महिलांना न्याय मिळवून देण्यात येईल. यात कुणालाही पाठीशी घातले जाणार नाही, असे मुख्यमंत्री श्री.शिंदे यांनी एका प्रश्नाच्या उत्तरात सांगितले.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button
error: Content is protected !!